Mga Tauhan

Mga Resident Manager

Ashley Wade

RM Manager

awade@lovelandhousing.org

970-635-5945

Janelle McCabe

Brookstone Resident Manager

BrookstoneResidentManager@lovelandhousing.org

970-658-6804

Janelle McCabe

Tagapamahala ng Residente ng Cornerstone

CornerstoneResidentManager@lovelandhousing.org

970-658-6804

Maria Connole

Artspace Resident Manager

ArtSpace@lovelandhousing.org

970-744-0786

Mike Todd

Tagapamahala ng Residente ng Komunidad ng Mirasol

MirasolResidentManager@lovelandhousing.org

970-203-4167

Kirscee Oehlkers

Tagapamahala ng Residente ng Meadows

MeadowsResidentManager@lovelandhousing.org

970-646-8902

Rachel Garner

Tagapamahala ng Residente ng Lugar ng Orchard

OrchardPlaceResidentManager@lovelandhousing.org

970-685-9249

Jolai Gamez

Tagapamahala ng Residente ng Rock Crest

RockcrestResidentManager@lovelandhousing.org

970-776-0743

Bryan Fyock

Silver Leaf I & II Resident Manager

SilverLeafResidentManager@lovelandhousing.org

970-800-1797

Glenn Smith

Tagapamahala ng Residente ng Siglo III

C3@lovelandhousing.org

970-573-1466

Charity Johnson

Ang Edge Resident Manager

TheEdgeResidentManager@lovelandhousing.org

970-685-7203

Riley Jacobs

Tagapamahala ng Residente ng Willow Lugar

WillowPlaceResidentManager@lovelandhousing.org

970-593-2816

Debbie Winkler

Tagapamahala ng Residente ng Windsor Meadows

WindsorMeadowsResidentManager@lovelandhousing.org

970-800-1662

Pabahay

Jess Hinze

Direktor ng Pamamahala ng Asset

jhinze@lovelandhousing.org

970-635-5924

Melissa Benedix

Tagapamahala ng Pagsunod

mbenedix@lovelandhousing.org

970-635-5919

Melissa Hernandez

Tagapamahala ng Pabahay

mhernandez@lovelandhousing.org

970-635-5937

Brandon Johnson

Coordinator ng Pabahay

David McElwreath

Coordinator ng Pabahay

dmcelwreath@lovelandhousing.org

970-635-5943

Jess Prentice

Coordinator ng Pabahay

Jprentice@lovelandhousing.org

970-635-5918

Jenny Bowman

Coordinator ng Pabahay

jbowman@lovelandhousing.org

970-663-1300

Yessenia Cole

Coordinator ng Proyekto

YCole@lovelandhousing.org

970-635-5901

Jeff Michnewicz

Tagapamahala ng Mga Programa ng Tulong sa Pabahay

jmichnewicz@lovelandhousing.org

970-635-5930

Myrna Nieblas

Seksyon 8 Coordinator ng Pabahay

mnieblas@lovelandhousing.org

970-635-5921

Nicolle Gregg

Seksyon 8 Coordinator ng Pabahay

ngregg@lovelandhousing.org

970-635-5935

Pagpapanatili

Riley Jacobs

Katulong sa Pangangasiwa ng Pagpapanatili

@lovelandhousing.org

970-635-5946

Ray Grimaldo

Tagapamahala ng Pagpapanatili

rgrimaldo@lovelandhousing.org

970-635-5928

TBD

Lead Maintenance Tech

@lovelandhousing.org

970-635-5944

Chad Cole

Maintenance Worker I

ccole@lovelandhousing.org

970-970-5948

Ernie Aragon

Maintenance Worker I

earagon@lovelandhousing.org

970-635-5923

Nick Wesner

Maintenance Worker I

nwesner@lovelandhousing.org

970-635-5934

Nathan Pitsch

Maintenance Worker I

npitsch@lovelandhousing.org

970-624-3609

Daniel Lynch

Maintenance Worker I

dlynch@lovelandhousing.org

970-624-3604

Humberto Sanchez

Maintenance Worker I

hsanchez@lovelandhousing.org

970-635-5929

Pag unlad ng Real Estate

Eric Hull

Direktor ng Real Estate Development 

ehull@lovelandhousing.org

970-635-5926

Linda Wright

Tagapamahala ng Proyekto ng Real Estate

lwright@lovelandhousing.org

970-635-5931

Mga Serbisyo sa Residente

Paul Christenson

Aspire Director 

pchristenson@aspirenoco.org

970-699-0037

Pananampalataya Gauthier

Marketing & Tagapamahala ng Komunikasyon

fgauthier@lovelandhousing.org

970-624-3607

Geri Echelberger

Resident Service Coordinator

gechelberger@aspirenoco.org

970-617-9577

Bituin Lapoehn

Resident Service Coordinator

slapoehn@aspirenoco.org

970-685-1897

Brittany Rasmussen

Resident Service Coordinator

brasmussen@aspirenoco.org

970-685-7284

Taylor Lange

Resident Service Coordinator

tlange@aspirenoco.org

970-685-2286

Email address

Danetta Deibel

Coordinator ng Mga Serbisyo sa Pangangasiwa

ddeibel@lovelandhousing.org

970-635-5915

Andy Bickers

Tagapamahala ng Panloob na Operasyon

abickers@lovelandhousing.org

970-635-5942

Tagapagpaganap

Jeff Feneis

Ehekutibong Direktor

jfeneis@lovelandhousing.org

970-635-5925

Tracy Hoff

Executive Coordinator

thoff@lovelandhousing.org

970-635-5939

Laktawan sa nilalaman