Pagpapanatili

Sinisikap ng aming maintenance team na pangalagaan ang ligtas at de kalidad na pabahay; at upang lumikha at mapanatili ang isang kapaligiran na naghihikayat sa pagsasakatuparan ng kakayahan ng bawat tao na pamahalaan ang kanilang buhay nang may dignidad.

May pag-aalala?

Kahilingan sa Pagpapanatili

Isumite ang iyong online na kahilingan sa pagpapanatili gamit ang aming online portal. Magkaroon ng matinding emergency? Makipag-ugnayan sa iyong resident manager o tumawag sa aming emergency maintenance line sa 970-776-6067.

Koponan ng Pagpapanatili

Riley Jacobs

Katulong sa Pangangasiwa ng Pagpapanatili

@lovelandhousing.org

970-635-5946

Ray Grimaldo

Tagapamahala ng Pagpapanatili

rgrimaldo@lovelandhousing.org

970-635-5928

Justin Pelletier

Lead Maintenance Tech

jpelletier@lovelandhousing.org

970-635-5944

Chad Cole

Maintenance Worker I

ccole@lovelandhousing.org

970-970-5948

Ernie Aragon

Maintenance Worker I

earagon@lovelandhousing.org

970-635-5923

Nick Wesner

Maintenance Worker I

nwesner@lovelandhousing.org

970-635-5934

Nathan Pitsch

Maintenance Worker I

npitsch@lovelandhousing.org

970-624-3609

Daniel Lynch

Maintenance Worker I

dlynch@lovelandhousing.org

970-624-3604

Humberto Sanchez

Maintenance Worker I

hsanchez@lovelandhousing.org

970-635-5929

Makipag ugnay sa

Sa kaso ng isang emergency na tawag

970.776.6067

 

o kontak

FAQ

May mga tanong ka ba?

Laktawan sa nilalaman